RSS Reset

Unlock iPhone 4 5 5s 6 6s 6+ 6s+ bằng sim ghép

1

  • Chúng tôi nhận unlock các iPhone sách tay từ nước ngoài như Nhật, Mỹ, hàn Quốc v.v… bằng cách ghép sim
  • Các đời máy ghép sim thành công: 4s 5 5s 6 6s 6+ 6s+
  • Chúng tôi có thể ghép sim thành công tất cả các phiên bản của iPhone. Mới nhất 9.3.2
  • Ngoài ra quí khách có thể chọn cách unlock iPhone thành quốc tế, sử dụng đầy đủ các tính năng của một máy quốc tế. (Xem tại đây)

Chúng tôi có thể unlock thành công các nhà mạng bên dưới

Country Carrier Name IMSI1 IMSI2 Remark
Albania AMC 2760111
Eagle Mobile 2760311
Vodafone 2760211
Algeria AlgeTel 6030111
Nedjma 6030311
Orascom 6030211
Andorra Mobiland 2130311
Angola Unitel 6310211
Anguilla Cabl&wi 3654011
Mossel 3650511
Weblink 3651011
Argentina Claro 7161003
Compala 7161003
Compañia Telefonos
Interior (CTI)
7223101
Movistar 7220104
Nextel 7220211
Nextel2 7222011
Telecom 7223411
Telefoni 7220711
Telfonic 7227011
Armenia Armentel 2830134
karabakh 2830434
Orange 2831034
Vivacell 2830534
Australia 3 5050610 2321069
Optus 5050210
Vodafone 5050390
3GIS 5051570
AAPT 5051470
Advan 5052470
Localstar 5058870
One 5050870
OZITEL 5050534
Telstra71 5057170
Telstra72 5057270
Teltra11 5051170
Telstra 5050134
Airnet 5050970
Depart 5050434
Austria 3Hutch 2321070
A1 Telekom 2320170 2320100
Barabl 2321570
BobA1 2321170
OneOra 2320570
Teleri 2320770
T-mobile 2320370 2320328
yesOra 2321270
Orange 2320588
Three 2321069
Belarus Best 2570434
MDC 2570134
MTS 2270234
Belgium Base 2061034
Globul 2060534
Mobistar 2061034
Proximus 2060134 2060122
Ortel 2062050
Bulgaria MTel 2840179
Canada BELL610 3026104
Bellpacific 3101703 3026103
Fido 3023704 3023703
Rogers 3027204 3027203 3027201
Telus220 3022204 3022203
Chile Claro 7300304
Entel 7300104
Entel10 7301004
Movistar 7300204
China Mobile 4600202
Unicom 4600158
Colombia colomTel 7320014
Comcel 7321014
Edatel 7320024
movista3 7321234
Movistar 7321024
Tigo1 7321114
Tigo3 7321034
Croatia VIP 2191065
Czech Republic mobikom 2300434
O2telefh 2300234
sprava 2309834
Tmobi 2300134
Vodafone 2300334
Vodaf2 2309934
Denmark TM 2620125
Demark 2382010
APS 2380534
Barablu  2380734 2380734
H3G 2380634
3 2380632
Telen 2380241
MiGway 2380334
TDC 2380134
TDC2 2381034
Telenor 2387734 2380234
Telia 2382034
Telia30 2383034
Ecuador Alegro 7400234
Movista 7400034
Porta 7400134
Egypt Mobinil 6020111
Vodafone 6020211
El Salvador Claro 7061034
CTE 7060134
Digice 7060234
Movita 7060434
Telemo 7060334
Estonia EMT 2480134
Finland NDA 2440311
Sonera 2449111
France Bouy 2082136
BT 2082031
Orange 2080189 2080131
Bouygues20 2082011
Bouygues21 2082111
Bouygues88 2088811
Orange01 2080111
Orange02 2080211
SFR10 2081011
SFR11 2081111 2081033
SFR 2081031
Germany T-mobile 2620111 2620125 v3 not supported
Vodafone 2620208
Greece Cosmote 2020134
QTelecom 2020934
Vodafone 2020534
Wind 2021034
Honduras Claro 7080111
Hungary T-mobile 2163011 2163000
Vodafone 2167000
India Airtel02 4040211
Vodaf01 4040111
Vodaf05 4040511
Vodaf46 4044611
Ireland Vodafone 2720110 2720172
O2 2720211 2720231
E-Mobile 2720320
Italy Blu 2229834
Elsacom 2220234
H3G 2229934
IPSE 2227734
Telecom 2220134
TIM 2220134
Vodafone 2221034
Wind 2228834
Japan AU 4540492
sofbank 4402011
SofbankGre 4402016
SoftbankBla 4402081
Jordan Jordan Jordan
Orange 4167711
Korea Telecome 4500826
Liechtenstein Orange 2950211
Swisco 2950111
Luxembourg Luxgsm 2700101
Tango 2707701
Voxmobi 2709901
Macau China 4550234
CMT 4550134
Hutchis 4550534
smartT 4550034
Macedonia Vip 2940387
One (Ex-Cosmofon) 2940200
T-Mobile 2940102
Montenegro T-Mobile 2970200
Netherlands Tmobi 2041611
RESEVE 5300134
New Zeland Econet 5302834
Nzcomunic 5302434
Telecom 5300534
Teltracle 5300434
Vodafone 5300134 5300166
Woosh 5300334
Norway Netcom 2420211
Telenor 2420111
Peru Claro 7161011
TIM 7161011
Philippines GB 51502220
SM 5150303
Sun 5150509
Globe 5150211
Poland Era 2600211
Orange 2600311 2600300
T-Mobile 2600200
Portugal optimus 2680311
Vodafone 2680111
Russia Beeline28 2502834
Beeline99 2509934
megafon 2500234
MTS10 2501034
Telecom 2509334
Saudi Arabia EAE 4200734
mobily 4200334
STC 4200134
ZainSA 4200434
Slovakia Tmobi2 2310411
Eurotel2 2310234
Orange 2310134
OrangeUMT 2310534
OrangUMT2 2311534
TleficO2 2310634
Vodacom 6550134
Slovenia Si-Mobile 2934001
Spain Movistar 2140711 2140785
Orange 2140333
Vodafone 2140198
Sweden 3 2400200
Telia 2400111
Tele2 2400700 2400782
Telia 2400100 2400111
Telenor 2400885
Switzerland Swisscom 2280167
Orange 2280311 2280300
Sunrise 2280200
Swiscom 2280111 ‘0829821
Sunrise 2280211 2280167
Swiscom (un-offical) 2280121
Taiwan Chungwa 4669234
Turkey Turcell 2860134
Vodafone 2860211
Vodafone 2862034
United Kingdom 3 2342091 2342073
O2 2341091
ORG 2343320
Vodafone 2341590
O2-02 2340211
Orange33 2343334
T-Mobile 2343091
United States ATT 3104101
Verizon 2040400 2040400 2040438
Sprint(CDMA) 3160101
T-Mobile 3102605
Unites Arab Emirates DU 4240334
ETisal 4240234
Uruguay CTimov 7481011
Movist 7480711


 DOWNLOAD 


Comments

comments

No comments yet.

Leave a Comment